സ്നേഹിച്ച പെണ്ണിന് പണം ഇല്ലെന്നു പറഞ്ഞ് മറ്റൊരു പെണ്ണുമായി മകന്റെ കല്യാണം ഉറപ്പിച്ച അമ്മയ്ക്ക് സംഭവിച്ചത്

വിലാസനി നമ്മളിങ്ങനെ മിനിക്കുട്ടനെ പെണ്ണ് നോക്കി തെക്കുവടക്കം ഇങ്ങനെ നടക്കണോ നമ്മുടെ ശ്യാമളയുടെ മോൾ ശ്രീപ്രിയ അവൾ പോരെ നമുക്ക് മരുമകൾ ആയിട്ട് കത്തുന്ന നോട്ടത്തോടെ ഭർത്താവിനെ നോക്കിയിട്ട് വിലാസിനിമ നിങ്ങളുടെ മനസ്സിലിരിപ്പ് കൊള്ളാം ഇനി എന്തൊക്കെയുണ്ട് ഞാൻ അറിയാതെ അപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ഉള്ളിൽ നടക്കുകയില്ല ഞാൻ ജീവിച്ചിരിക്കുന്നിടത്തോളം കാലം നിങ്ങളുടെ പൊതി മനസ്സിൽ വെച്ചാൽ മതിയും ഉറഞ്ഞുനിൽക്കുന്ന ഭാര്യയെ നോക്കി അല്ലാതെ പിന്നെ ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല പിന്നെ വിലാസയെ വീറോടെയും തെല്ലും അഹങ്കാരത്തോടെയും നിന്ന് ചിലക്കുവാൻ തുടങ്ങി എല്ലാം എന്നാലും നിങ്ങളുടെ ഒരു മോഹമേയും എന്റെയും നിങ്ങളുടെ പെങ്ങളുടെ സുന്ദരി കൊതല്ലാതെ വേറെ ആരെയും കിട്ടിയില്ലേ.

   
"

കാ കാ ഗതിയില്ലാത്ത ആ പെണ്ണ് തന്നെ നമ്മുടെ മരുമകൾ എന്ന് പറയാൻ നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ നാക്ക് പൊങ്ങി ഇനിയും താൻ ഇവിടെ നിന്നാൽ എന്തെങ്കിലും പറയും എന്നോർത്ത് അയാൾ വേഗം പുറത്തേക്കിറങ്ങി നടന്നു വിലാസിന് വീണ്ടും പിന്നെ പുന്നാര പെങ്ങളെയും പറഞ്ഞപ്പോൾ പിടിച്ചില്ല അത് വേഗം പോകുന്നത് പോയാലും ഇങ്ങോട്ട് തന്നെ എത്തുമല്ലോ അന്നേരം പറയാൻ ബാക്കി ഇറങ്ങിവരുന്ന ദാവണിക്കാരിയാണ് നമ്മുടെ ശ്രീപ്രിയ വിനുവിന്റെ മുറപ്പെണ്ണ് ഞാനിവിടെ എത്ര നേരമായി പോസ്റ്റ് ആയി നിൽക്കുകയാണ്.

എന്റെ വിനുവേട്ടൻ നമ്മുടെ റൂട്ടിൽ സ്ഥിരമുള്ള വയനാട് എന്ന് പണിമുടക്കി അടുത്ത ബസിലാണ് വന്നത് അതാണ് താമസിച്ചത് സോറി വിനുവേട്ടാ അതുപോട്ടെ അമ്മായി എന്ത് പറയുന്നു ഒരു രക്ഷയും ഇല്ലടിയും അച്ഛന്റെ നേരെ ചീറ്റപ്പുലി പോലെ ചീറ്റിയും ഇന്നലെ അമ്മ അതുകൊണ്ട് അച്ഛന്റെ ബോധം പോയി അന്നേരം ഇറങ്ങിപ്പോയ അച്ഛൻ കയറി വന്നത് പാതിരാത്രിയിലാണ് അച്ഛൻ പറഞ്ഞാൽ ഒന്നും അമ്മ കേൾക്കുകയില്ല അത് എനിക്കറിയാം വിനുവേട്ടാ .

മോനെ കൊമ്പത്തും ഉള്ള പെണ്ണിനെയാണ് അമ്മയ്ക്ക് വേണ്ടത് നിറച്ച് പൊന്നും പെട്ടി നിറച്ച പണവുമായി കയറി വരുന്ന പെണ്ണിനെയാണ് പ്രതീക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന ആളുടെ മുന്നിലേക്ക് വെറും പയമ അച്ഛന്റെ മകൾ എന്തുകൊണ്ട് ചെല്ലാനം സ്ത്രീ പറയുന്നത് അക്ഷരംപ്രതി ശരിയായി അതുകൊണ്ട് വിനു അതിനെ മറുപടിയൊന്നും പറഞ്ഞില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.