പണക്കാരനായ മനുഷ്യന്റെ വീട്ടിൽ ജോലിക്ക് പോയ വേലക്കാരിക്ക് സംഭവിച്ചത്

ചേട്ടാ ഒരു 30 35 വയസ്സിനിടയിലുള്ള സ്ത്രീമതി കേട്ടോ എനിക്കറിയാം കഴിഞ്ഞതവണയും അങ്ങനത്തെ ഒന്നിനെയാണല്ലോ കൊണ്ടുവന്നത് എന്നിട്ട് എന്തായി അത് പിന്നെ അവർക്ക് അത്ര വൃത്തിയില്ല അവർ എന്നെ വിളിച്ചായിരുന്നു എന്തായാലും ഞാൻ നോക്കട്ടെ എന്ന് പറഞ്ഞു ഗോപാലേട്ടൻ തല ചൊറിഞ്ഞുകൊണ്ട് ഗിരിയുടെ മുഖത്തുനോക്കി ചിരിച്ചു പൈസയ്ക്കാണ് ആ ചിരി കൊണ്ട് ഗിരി പോക്കറ്റിൽ നിന്ന് പൈസ എടുത്തു ഗോപാലേട്ടനും പോക്കറ്റിൽ ഇട്ടു കൊടുത്തു ചേട്ടാ ഒരുപാട് വൈകിക്കാതെ തന്നെ ആളിനെ ഒപ്പനയും ഗോപാലേട്ടൻ തലയാട്ടി വിനയപൂർവ്വം നിന്നപ്പോൾ വീട്ടിലേക്ക് പോയി അന്ന് വൈകുന്നേരം തന്നെ ഗോപാലേട്ടൻ പുതിയ വേലക്കാരി നാളെ വരും .

   
"

എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ എനിക്ക് സന്തോഷമായി ഗിരിയുടെ മനസ്സിൽ വേലക്കാരി എന്നാൽ ചില സിനിമകളിലും പ്രേക്ഷകർക്ക് കണ്ണിന് ആനന്ദം പകരാൻ ഇടയ്ക്ക് വന്നു പോകുന്ന ചേച്ചിമാരെ പോലെയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരുപാട് പേരുവന്നെങ്കിലും ഒരു ആഴ്ചയിൽ കൂടുതൽ അവിടെ നിൽക്കാറില്ല അതാണ് പതിവ് അന്ന് രാത്രി തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും ഒരുപാട് നേരം കിടന്നിട്ടും ഉറക്കം വന്നില്ല പിറ്റേന്ന് രാവിലെ നേരത്തെ ഗിരി എഴുന്നേറ്റു സിറ്റൗട്ടിൽ ഇറങ്ങിയും വഴിയിലേക്ക് നോക്കിയിരിപ്പ് തുടങ്ങിയും കയ്യിൽ ഒരു പത്രം ഉണ്ടെങ്കിലും .

ഗിരിയുടെ മനസ്സ് നിറയെ വരാൻ പോകുന്ന വേലക്കാരിയെ കുറിച്ച് ആയിരുന്നു ആരോഗ്യ തുറക്കുന്ന ആ ശബ്ദം കേട്ടപ്പോൾ ഗിരി പത്രത്തിൽ നിന്ന് കണ്ണെടുത്തതും തല അല്പം ഉയർത്തി നോക്കിയും ഒരു സ്ത്രീയെ കാണുന്ന വരുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ വീണ്ടും പത്രത്തിലേക്ക് തല കുമ്പിട്ടിരുന്നു സ്ത്രീയുടെ ശബ്ദം കേട്ടപ്പോൾ അല്പം ഗൗരവത്തോടെയും ആരാ എന്ന ഭാവത്തിൽ തലയുയർത്തി നോക്കി ഗോപാലേട്ടൻ പറഞ്ഞിട്ട് വന്നതാണ് ആ സ്ത്രീ സൗമ്യമായി പറഞ്ഞു എന്നെ വിളിച്ചിരുന്നു ഞാൻ കുറച്ചുകൂടി പ്രായമുള്ള സ്ത്രീയെയാണ് ഉദ്ദേശിച്ചത് .

ഗൗരവത്തോടെ പറയുമ്പോഴും മനസ്സുകൊണ്ട് ഗോപാലേട്ടനോട് നന്ദി പറയുകയായിരുന്നു എന്താ പേര് ഗൗരവം വിടാതെയും വീണ്ടും ഗിരിജവും മാലിനിയും ആ ശമ്പളത്തിന്റെ കാര്യമൊക്കെ ഗോപാലേട്ടൻ പറഞ്ഞു അല്ലോ അല്ലേ മാലിന്യ തലയാട്ടിയും എന്നാൽ അകത്തേക്ക് പൊയ്ക്കോളൂ മാലിനിയും വീണ്ടും തലയാട്ടിക്കൊണ്ടും അകത്തേക്ക് പോയി മാലിനിയും പോകുന്നതും നോക്കിയിരുന്നു.