ഓട്ടോ ഡ്രൈവറായ ഭർത്താവിനെ ഉപേക്ഷിച്ചു കാമുകന്റെ ഒപ്പം പോയ ഭാര്യക്ക് സംഭവിച്ചത്

മായാലോകം പുതുപെണ്ണുമായി സ്വന്തം ഓട്ടോയിൽ ആദ്യമായി പെൺവീട്ടിലേക്ക് വിനയൻ ഒരു മണിക്കൂറിനു ശേഷം ഒറ്റയ്ക്ക് തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയത് കണ്ട് വീട്ടുകാർ അമ്പരന്നു പോയി ഒരു നിമിഷത്തേക്ക് അവരുടെയെല്ലാം മനസ്സിൽ പലവിധ ചിന്തകൾ മിന്നി മറിഞ്ഞു മാലു എവിടെയും ആദ്യ അമ്മയാണ് ചോദിച്ചത് അവന്റെ മൗനം അച്ഛനമ്മമാരെയും ജേഷ്ഠത്തിയെയും സംശയത്തിന്റെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തി എവിടെടാ തോളത്ത് പിടിച്ചു കുലുക്കിക്കൊണ്ട് റിയ ശബ്ദത്തോടെ അച്ഛൻ ചോദിച്ചു അവൾ ചതിച്ചു അച്ഛാ ഇടറിയ ശബ്ദത്തിൽ അവൻ പറഞ്ഞു എന്താ പറഞ്ഞേ അച്ഛന്റെ ചോദ്യത്തിന്റെ സ്വരം ഉയർന്നിരുന്നു .

   
"

തല കുനിഞ്ഞ് നിലയിൽ പരാജയത്തിന്റെ മുഖമായിരുന്നു അവനെയും അതുകേട്ട് എല്ലാവരും ഒരു നിമിഷം ഷോക്കേറ്റത് പോലെയായി അവരുടെ മുഖത്തെ രക്തമയം ഇല്ലാതെയായി അമ്മ അവനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കരയുകയുണ്ടായി എന്താ പറ്റിയത് തെളിച്ചു പറയുന്നില്ല ജേഷ്ഠത്തിയാണ് ഉൾക്കടയുടെ ചോദിച്ചത് പമ്പിൽ കയറി പെട്രോൾ അടിച്ച ശേഷം അവിടെ തന്നെ ഉള്ള യൂറിനിൽ പോയി ഞാൻ തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ ഫോട്ടോയിൽ മാലൂ ഇല്ലായിരുന്നു ഞാൻ മാറിയ തക്കം നോക്കിയും അവൾ ധൃതിയിൽ ബാഗും എടുത്തു കൊണ്ട് റോഡിൽ ഇറങ്ങിയും അടുത്തു കണ്ട ഓട്ടോയിൽ കയറി പോകുന്നത് പമ്പിലെ ജോലിക്കാരൻ കണ്ടിരുന്നു .

അതും പറഞ്ഞ് അവൻ പോക്കറ്റിൽ നിന്നും ഒരു പേപ്പർ എടുത്തു ജ്യേഷ്ഠത്തിയുടെ നേർക്ക് നീട്ടിയും എന്നെ തിരയേണ്ട എനിക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട ആളുടെ കൂടെ ഞാൻ പോവുകയാണ് ഫോട്ടോയിൽ മാലു എഴുതി വച്ചിരുന്ന കുറിപ്പായിരുന്നു അത് പൊതുവേ ആത്മാഭിമാനം അത് വലിയ ഷോക്കായിരുന്നു അവൻ കഴിപ്പും കുടിപ്പും എല്ലാം നിർത്തിയ പോലെയും വീട്ടിലുള്ളവരോടും സ്ഥിതി ഇല്ലായിരുന്നു ആകെ ഒരു മരണ വീടിന്റെ പ്രതീകമായി കല്യാണം കഴിഞ്ഞു.

കേവലം നാല് ദിവസം മാത്രമേ ആ വീടിനെയും ബികോം ബിരുദധാരിയായ വിനയൻ മറ്റു ജോലിക്ക് ശ്രമിച്ചിരുന്നെങ്കിലും ഒന്നും കിട്ടാതെ വന്നപ്പോഴാണ് കഴിഞ്ഞവർഷമാണ് ഒരു ഓട്ടോ എടുത്ത് സ്വയം ഓടിക്കാൻ ആയിട്ട് തുടങ്ങിയത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.