പെണ്മക്കൾ ഉള്ള വീട്ടിൽ വിരുന്നു വന്ന 13 വയസ്സുള്ള ചെറുക്കൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ

വീട്ടിൽ ബന്ധുക്കൾ വിരുന്നു വന്നു വീട്ടുകാരുടെ നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി അവർ അന്ന് രാത്രിയും അവിടെ തന്നെയും പിറ്റേദിവസം പോകാമെന്ന് സമ്മതിച്ചു രാത്രിയിൽ വിരുന്നുകാരുടെ കുട്ടികൾക്കും വീട്ടുകാരുടെ മക്കളുടെ കൂടെ തന്നെ ഉറങ്ങാനുള്ള സൗകര്യവും ഒരുക്കി മാതാപിതാക്കൾക്ക് മറ്റൊരു മുറിയിലും സൗകര്യം ഒരുക്കിയും അവൻ ആ കാര്യത്തിൽ വളരെ ശ്രദ്ധ ചെലുത്തുന്നത് അവൾ ശ്രദ്ധിച്ചു വിരുന്ന്കാർക്ക് മുറിയെല്ലാം സെറ്റ് ചെയ്തു കൊടുത്തു അവൾ വന്നപ്പോൾ അവൻ ചോദിച്ചു നല്ലതുതന്നെയല്ലേ മുറിയിലുള്ള അതേ നല്ലത് തന്നെ കഴിഞ്ഞാഴ്ച ഞാൻ അലക്കി വെച്ചതാണ് നമ്മൾ ഇതുവരെ ഉപയോഗിക്കാത്തത് വേറെയുണ്ടോ.

   
"

ഒരെണ്ണമുണ്ട് നിങ്ങൾ അവിടെ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ പാർസൽ അയച്ചത് നീയൊരു കാര്യം ചെയ്യ് ആ പുതിയ അവരുടെ മുറിയിൽ കൊണ്ടു വച്ചേക്കുക ശരി അവൾ പുതപ്പ് കൊണ്ട് പോയി വെച്ച് വന്നപ്പോൾ അവൻ എന്തോ ആലോചിച്ചു കിടക്കുകയായിരുന്നു എന്തുപറ്റിയെന്ന് ആലോചിക്കുന്നത് അവൾ കട്ടിലിന് അരികിൽ ഇരുന്ന് ചോദിച്ചു അവനും എഴുന്നേറ്റിരുന്നു അവൻ പറഞ്ഞു ഒരു പഴയ കഥ എനിക്ക് 13 വയസ്സ് ആയിരിക്കും എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു എനിക്ക് ടോൺസിന്‍റെ ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ട് ഇടയ്ക്ക് നല്ല വേദന വരും.

അന്ന് ഉപ്പാപ്പയുടെയും കൂടെ ഡോക്ടറുടെ അടുത്ത് പോയി ഇഞ്ചക്ഷൻ എടുത്ത് തിരിച്ചു വന്നപ്പോഴേക്കും വീട്ടിൽ വളരെ അടുത്ത ബന്ധുവായ പുരുഷനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യയും വന്നിരുന്നു ബന്ധം വളരെ അടുത്തതാണെങ്കിലും അവർ വീട്ടിൽ വരവ് കുറവാണ് വിദേശത്തുനിന്നും വന്നിട്ടും കുറച്ചുനാളായി തിരക്കുകാരണം വരാൻ സാധിച്ചില്ല എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് കേട്ടവും സംസാരത്തിനിടയിൽ എന്റെ അസുഖത്തിന്റെ കാര്യം പറഞ്ഞപ്പോൾ .

അവർ പറഞ്ഞു നാളെ ഞങ്ങൾ ചില ടെസ്റ്റുകൾക്കായി ടൗണിലും വലിയ ആശുപത്രിയിലേക്ക് പോകുന്നുണ്ട് ഇവനെയും ഞങ്ങൾ കൊണ്ടുപോയി അവിടെയുള്ള ഡോക്ടറെ കാണിക്കാം ഇപ്പോൾ തന്നെ ഇവൻ ഞങ്ങളുടെ കൂടെ വരട്ടെ എന്ന് രാത്രിയും ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ തന്നെയും രാവിലെ ഒന്നിച്ച് ആശുപത്രിയിലേക്ക് പോകാം ഇതിനെ കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.