സ്കൂളിൽ നിന്ന് വീട്ടിലെത്തിയ ഭാര്യ ഭർത്താവ് ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു ഞെട്ടിപ്പോയി

മാഷേ ഇത് ഇവിടേക്ക് ട്രാൻസ്ഫർ ആയിട്ട് വന്നാൽ പുതിയ ടീച്ചർ പേര് അനുപമ ഹരി മുൻപിൽ വന്ന പത്മതാ ടീച്ചറെയും കൂട്ടിയുണ്ടായിരുന്നു ടീച്ചറെയും നോക്കി പിന്നെ മെല്ലെ പുഞ്ചിരിച്ചു ഇത് ഹരി മാഷ് ടീച്ചറിന്റെ വിഷയം തന്നെ മാക്സ് പത്മ ടീച്ചർ അനുഭവമ ടീച്ചറോട് പറഞ്ഞു അനുപമ അമ്പരന്നു നിൽക്കുകയായിരുന്നു ഈശ്വരാ ഹരി മാഷ് മാഷിനെ എന്നെ ഓർമ്മയുണ്ടോ മാഷ് എന്നെ പഠിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് അവളെ നോക്കിയും തിരുമല സ്കൂളിലെ പഠിപ്പിച്ചിരുന്നത് അവിടെ പത്താംക്ലാസിൽ പഠിച്ച അനുഭവമാണ് .

   
"

ഞാൻ മാഷിന് വലിയ മാറ്റമൊന്നുമില്ല കേട്ടോ അനുപമ ഉണ്ടക്കണ്ണിയും ഹരിക്ക് ഓർമ്മ വന്നു പക്ഷേ ഈ അനുപമൽ പോലും അല്ല നന്നായിട്ട് മെലിഞ്ഞ വിളർന്ന കൺകോളിൽ കറുപ്പുള്ള ഏതോ ഒരാൾ ആ ചിരിക്ക് വലിയ മാറ്റമില്ല ഹരി വെറുതെ തലയാട്ടി അനുപമ ഹോസ്റ്റലിൽ വന്ന കുളിച്ച് വേഷം ഭർത്താവിന്റെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചുവും പതിവുപോലെ കുറെയധികം ബെല്ലടിച്ചതിനുശേഷം ആണ് അത് നിന്നത് ട്രാൻസ്ഫറാണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോഴും അത് ദൂരെ ഈ നഗരത്തിൽ ആണെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോഴും ആ മുഖത്ത് ഒരു മാറ്റം കണ്ടില്ല അല്ലെങ്കിലും വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് കുറച്ചുനാൾ മാത്രമേ നീണ്ടുനിന്ന ഇഷ്ടങ്ങൾ ആയിരുന്നു പലതും പുതുമ നശിക്കുമ്പോൾ അവസാനിക്കുന്ന.

ഇഷ്ടങ്ങൾ പിന്നെ അലോസരങ്ങൾ അസ്വസ്ഥതകൾ മടിപ്പ് കുഞ്ഞുങ്ങൾ കൂടെയില്ലെങ്കിൽ അതുകൂടി വരും ശനിയാഴ്ച വീട്ടിൽ ചെല്ലുമ്പോൾ ഒരാഴ്ചത്തെ തുണികൾ കൂട്ടിയിട്ടുണ്ട് പാത്രങ്ങൾ കുറിച്ചൊക്കെ കഴുകി കുറച്ചൊക്കെ അങ്ങനെതന്നെ പാക്കറ്റ് ഫുഡിന്റെ അവശിഷ്ടങ്ങൾ അവൾ ഓരോന്നായിട്ട് വൃത്തിയാക്കാൻ തുടങ്ങുകയും അയാളുടെ ഷർട്ടുകൾക്ക് അഭിജിതമായ ഒരു ഗന്ധം ആയാൽ സംശയത്തോടെ ഒന്നുകൂടി മണപ്പിച്ചു വേറെ ഒരു ബന്ധം അവൾ കുറച്ചുനേരം അനങ്ങാതെ ഇരുന്നു പിന്നെ വീട് തൂത്തു വൃത്തിയാക്കുവാൻ തുടങ്ങി .

തന്റേതല്ലാത്ത മുടി പിന്നുകൾ തന്റെതല്ല വളപ്പൊട്ടുകൾ അവൾ വീട് വൃത്തിയാക്കുകയും അയാളെ ഇപ്പോൾ തന്നെ നല്ല എന്ന് അവൾ ഓർത്തോളും അത് ഉറപ്പിക്കുകയും ശാന്തമായി വിശ്വസിച്ചു തിങ്കളാഴ്ച ഹോസ്റ്റലിലേക്ക് വരുമ്പോൾ അവളുടെ മനസ്സവം കുറച്ചും കൂടി ശാന്തമായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.