ഡോക്ടറായ കൂട്ടുകാരി കെട്ടുന്നത് ദരിദ്രനായ തന്റെ പഴയ കാമുകനെ ആണെന്നറിഞ്ഞു പുച്ഛിച്ച പണക്കാരിയായ കൂട്ടുകാരിക്ക് സംഭവിച്ചത്

ഖാദിരിൽ വലിയ ജിമിക്കി കമ്മലും കൂടിയിട്ട് കണ്ണാടി നോക്കുമ്പോൾ ഒരുക്കം കഴിഞ്ഞ മണവാട്ടി എന്ന് പറഞ്ഞു പിന്നിൽ ഐശ്വര്യ വന്നു നിന്നു അപ്പോഴേക്കും മുറിയാതെ നിറഞ്ഞു നിന്നിരുന്ന മുല്ലപ്പൂവിന്റെ സുഗന്ധം മാറി ഏതോ വില കൂടിയ പെർഫ്യൂം ഗന്ധം അവിടേക്ക് പറന്നു പാലക്കാ മാല മാങ്ങാ മാല കാശിമാലാം നാഗപടം നാലാം കല്ലുവെച്ച വളകൾ ഒക്കെ അണിഞ്ഞ് നീളൻ മുടിയും പിന്നോട്ടും നടന്ന ഇട്ട മുല്ലപ്പൂ ചൂടിയും പച്ചനിറമുള്ള ബ്ലൗസും സ്വർണ കസവ് സാരിയും ഇല്ലാതെ നാടൻ വധുവിനെ പോലെയും ഒരുങ്ങി നിന്ന് കാവ്യയെ തനിക്ക് നേരെ തിരിച്ചു നിർത്തി ഐശ്വര്യം പ്രൗഢി വിളിച്ചോതി ഐശ്വര്യ യുടെ കാഞ്ചിപുരം സാരിയിലും പുതിയ മോഡൽ ആഭരണങ്ങളിലുമായിരുന്നു.

   
"

അവരുടെ ശ്രദ്ധ അതോ മനസ്സിലാക്കിയുള്ള ഐശ്വര്യയുടെ പെരുമാറ്റ രീതികൾ കണ്ടപ്പോൾ കാവ്യയുടെ ഉള്ളിൽ ലഡു പൊട്ടിയും എങ്കിലും അവൾ സമീപനം പാലിച്ചു ഇവൾക്ക് ഒരു മാറ്റവുമില്ല എന്ന് ഉള്ളാരെ ചിന്തിച്ചു ഒരുപാട് നാളുകൾക്കു ശേഷം കാണുകയായിരുന്നു ആ ബാല്യകാല സുഹൃത്തിനെ അവർ സംസാരിക്കാൻ വിട്ടപ്പോൾ ബാക്കി എല്ലാവരെയും പുറത്തേക്ക് പോയി അല്ല നിന്റെ രൂപേഷ് ഏട്ടൻ വന്നില്ലേ കാവ്യ ഐശ്വര്യയോട് ചോദിച്ചു ഇല്ലടി അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഓഫീസിൽ ഒരു സ്റ്റാഫിന്റെ വിവാഹമാണ് എന്ന് വിവാഹം ക്ഷേത്രത്തിൽ വച്ചാണ് നാളെ അവിടെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ അതെല്ലാം അറേഞ്ച് ചെയ്യുന്നത് രൂപേഷ് ചേട്ടനാണ് .

അങ്ങേർക്ക് സ്റ്റാഫ് എന്നാൽ ജീവനാണ് അപ്പോൾ വരാൻ പറ്റില്ല ഐശ്വര്യ പറഞ്ഞു നിർത്തിയും ശേഷം സ്വകാര്യം എന്നപോലെ കാവ്യയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്ന് പതിയെ ചോദിച്ചും രാവിലെയും അമ്മ പറഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഞാൻ അറിഞ്ഞത് നിന്നെ കെട്ടുന്നത് നന്ദേട്ടനാണ് എന്ന് കാവ്യ ചെറുതായി ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു നിനക്ക് എന്തിന്റെ കേടാ പെണ്ണേ ഒന്നില്ലെങ്കിലും നീയൊരു ഡോക്ടർ അല്ലേ അപ്പോൾ എന്തിനാ ഈ കല്യാണത്തിന് സമ്മതിച്ചത് .

ഐശ്വര്യയുടെ സംസാരത്തിൽ അത്ഭുതമാണോ മറ്റെന്തെങ്കിലും ആണോ എന്ന് തിരിച്ചറിയാൻ കഴിയാതെ നിന്ന് കാവ്യ നീ കണ്ടില്ലേ ഇപ്പോൾ ഞാൻ എത്ര ആഡംബര ജീവിതമാണ് എന്ന് നയിക്കുന്നത് എന്ന് വീട്ടിൽ മൂന്ന് ജോലിക്കാരാണ് ഉള്ളത് അന്ന് ഞാൻ നന്ദേട്ടൻ ഒപ്പം ജീവിക്കണം എന്ന് കരുതിയിരുന്നെങ്കിൽ എന്റെ കഥ എന്താകുമായിരുന്നു കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.