പണത്തിനും കള്ളിനും വേണ്ടി സ്വന്തം ഭാര്യയെ കൂട്ടുകാരന് കൂട്ടിക്കൊടുത്ത ഭർത്താവിന് സംഭവിച്ചത്

പ്രിയ ചേച്ചിയും എന്തായിത് മുഖത്ത് ഒക്കെ വല്ലാണ്ട് നീര് വന്നിട്ടുണ്ടല്ലോ ഇന്നലെയും അയാളെ ചേച്ചിയെ ഉപദ്രവിച്ച വെള്ളം എടുക്കാൻ വന്നാൽ അടുത്ത വീട്ടിലെ രേവതിയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് പ്രിയ ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു എന്റെ പ്രിയേച്ചി എന്തുപറഞ്ഞാലും അയാൾ ഇങ്ങനെ ഉപദ്രവിച്ച് ആകും എങ്ങനെ സഹിച്ചുനിന്നോ എന്നിട്ട് ചോദിച്ചാൽ ഒരു ചിരിയും നിങ്ങൾ ഈ ലോകത്തും ഒന്നുമല്ലേ ജീവിക്കുന്നത് ഇന്ന് ഇതുപോലെയുള്ള പീഡനങ്ങൾക്ക് പരാതി കൊടുത്താൽ മതി അതോടെ അയാളുടെ കുത്തി കഴപ്പ് അങ്ങോട്ട് തീരും ഇങ്ങനെ ഉണ്ടോ മനുഷ്യന്മാർ ആണുങ്ങൾ ആണെന്ന് കരുതിയും പോക്കിരിത്തരവും ആകാമെന്നോ രേവതിയുടെ രോക്ഷവും വാശിയും വാക്കുകളിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

   
"

പക്ഷേ അവളുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഒന്നും മറുപടി പറയാതെ പ്രിയ ഒഴിഞ്ഞുമാറി പതിയെ അവൾ വീടിനകത്തേക്ക് പോകുമ്പോൾ രേവതിയുടെ മുഖത്ത് പ്രിയയെ കുറിച്ചുള്ള ആദിയായിരുന്നു ഒരിക്കൽ വീട്ടുകാരെയും എല്ലാം ധിക്കരിച്ചും സഹദേവന്റെ കൂടെ ഇറങ്ങി പോന്നതാണ് പ്രിയ അന്നുമുതൽ ആ വീട് അവൾക്ക് അന്യമായും പതിയെ വാക്കുകളിൽ സ്നേഹം പുരട്ടിയവന്റെ ശരിക്കുള്ള സ്വഭാവം അറിഞ്ഞു തുടങ്ങുമ്പോഴേക്കും മറ്റൊരു സത്യം കൂടി അവൾ മനസ്സിലാക്കിയും താൻ ഗർഭിണിയായത് .

ഒരു അമ്മയാകാൻ പോകുന്ന സന്തോഷം നാൽക്കാലിൽ വന്നാൽ അവനോട് പറയുമ്പോൾ പ്രതീക്ഷിച്ചത് ഒരു ചേർത്ത് പിടിക്കൽ ആയിരുന്നു പക്ഷേ അവന്റെ കൈയും മുഖത്ത് പൊതിഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ അടിതെറ്റി നിലത്ത് വീണു എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ പിള്ളേരെ ഉണ്ടായി എന്നും പറഞ്ഞ് അവിടെ ഒരു ശൃംഗാരം ഇങ്ങനെയൊന്നും പള്ളിയിലുണ്ടായിട്ട് വേണം വെറുതെ കുറെ കാശ് കളയാൻ നിന്റെ തന്ത കൊണ്ടുവന്നു തന്നിട്ടുമില്ലല്ലോ അതും പറഞ്ഞ് അവൻ ചവിട്ടിയത് അടിവയറ്റിൽ ആയിരുന്നു.

വേദനയിൽ ഞെരുങ്ങിയത് മാത്രം ഓർമ്മയുണ്ട് പിന്നെ ബോധം വരുമ്പോൾ ഗവൺമെന്റ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആയിരുന്നു കുളിമുറിയിൽ കാല് തെറ്റ് വീണതാണെന്ന് അയാളെ കള്ളം പറഞ്ഞു മർത്തു പറഞ്ഞാൽ കൊല്ലുമെന്ന് ഭീഷണിയും മൗനംപാലിച്ചും ആ മൗനത്തിനിടയിലും ഉള്ളു കരഞ്ഞത് നിന്നിലെ അമ്മ മരിച്ചല്ലോ എന്നതോർത്ത് അതായിരുന്നു അന്നൊക്കെ തോന്നിയതാണ് ഈ നശിച്ച വീട്ടിൽ നിന്നും എങ്ങോട്ടെങ്കിലും പോണമെന്ന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.