നിങ്ങളുടെ വീടിന്റെ എല്ലാ വാസ്തു ദോഷങ്ങളും മാറണോ?? ഈ സന്ധ്യാനാമം ചൊല്ലിയാൽ മതി

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഏറ്റവും ആദ്യം തന്നെ എല്ലാവർക്കും മലയാളത്തനിമയുടെ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു മേടമാസം ആയതിനാൽ പൂജകളും ഹോമങ്ങളും ധാരാളം ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് ഈ വീഡിയോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാൻ വൈകുന്നത് എന്നെപ്പോലെയുള്ള ആളുകൾ പുതുവർഷത്തെ ആഘോഷിക്കുന്നത് ഡിസംബർ 31ന് എല്ലാം മീനമാസം മുപ്പതാം തീയതിയാണ് അതായത് പൊതുവായിട്ട് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ വിഷുവിനെ തലേദിവസം രാത്രിയും പിറ്റേദിവസം പുലർന്നു വരുന്നതാണ് മേടം ഒന്നാം തീയതി അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഞങ്ങൾ പൂജാരികളുടെ ഒരു ദിവസം എന്ന് പറയുന്നത്.

   
"

സൂര്യോദയം തൊട്ട് അടുത്ത് സൂരോദയം വരെയാണ് അല്ലാതെ അർദ്ധരാത്രിയിൽ ഒരു മണിക്കല്ലേ ഒരു ദിവസം തുടങ്ങുന്നത് അപ്പോൾ ഇന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്ന വിഷയം വാസ്തു സംബന്ധമായത് ആണെങ്കിലോ എത്ര കഷ്ടപ്പാടിൽ നിന്നും കരകയറാനായി സഹായകരമാകുന്നതുമാണ് അതൊരു വ്യക്തി ആയിക്കോട്ടെ .

ഒരു കുട്ടി ആയിക്കോട്ടെ എന്ന് അവരുടെ ജീവിതം സന്തോഷവും സമാധാനവും ഐശ്വര്യവും നിറഞ്ഞ എന്നൊന്നില്ല നിലനിർത്തണമെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ മുന്നോട്ടു കൊണ്ടുപോകണം എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒന്നാണ് ദൈവവിശ്വാസം രണ്ടാമത്തെ കുടുംബ സുജിത്ത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.