അടിക്കടി കണ്ണേറ്-പ്രാക്ക്-ദൃഷ്ടി ദോഷം കൊണ്ട് പൊറുതി മുട്ടിയോ? 10 സിമ്പിൾ പരിഹാരം ഇതാ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളിലായി ഏറ്റവും എനിക്ക് വന്നിട്ടുള്ളത് ചോദ്യങ്ങൾ എനിക്ക് വന്നിട്ടുള്ള കമന്റ് ബോക്സിലും മെസ്സേജ് ബോക്സിലും ഒക്കെ വന്നിട്ടുള്ള അധികം ചോദ്യങ്ങളിലും ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകൾ ചോദിച്ചിരുന്ന ചോദ്യമാണ് ഇന്നത്തെ ഈ ഒരു അധ്യായം ചെയ്യാൻ എന്നെ പ്രേരിപ്പിച്ചത് ചോദ്യം മറ്റൊന്നും ആയിരുന്നില്ല പലരീതിയിലും കണ്ണേറും ദൃഷ്ടി ദോഷവും പ്രാക്കും വായുദോഷവും കണ്ണേറ് ദോഷം എന്നൊക്കെ പറയുന്ന കാര്യം കൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ടിരിക്കുകയാണ്.

   
"

എന്താണ് ഇതിനൊരു പരിഹാരം പരിഹാരം എന്നു പറയുമ്പോൾ പരിഹാരമാർഗ്ഗങ്ങൾ ഒരുപാടുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ കണ്ണേറ് ദോഷം എന്നു പറയുന്ന വലിയൊരു പ്രശ്നവുമാണ് പ്രശ്നം എന്ന് പറയുന്നത് ജീവിതത്തിൽ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ ചെയ്ത് ഒന്ന് രക്ഷപ്പെട്ട് വരുന്ന ഒരു സമയത്തായിരിക്കും കണ്ണേറ് ദോഷം ബാധിക്കുന്നത് ചിലപ്പോൾ ഒരുപാട് സമ്പാദ്യവും ഒന്നും ഉണ്ടായിട്ടായിരിക്കില്ല ഉള്ളതുകൊണ്ട് സന്തോഷമായിട്ട് ചിരിച്ച് സന്തോഷിച്ച് കുടുംബം ആയിട്ട് മുന്നോട്ടുപോകുമ്പോൾ ആയിരിക്കും.

ഇത്തരത്തിൽ എരിച്ചിലും കണ്ണീറും വണ്ണം നമ്മുടെ മേൽ പതിക്കുന്നത് പിന്നെ എല്ലാം തകിട മറിയും ഒരു രീതിയിലും മുന്നോട്ടുപോകുവാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ ഇതൊക്കെയായിരുന്നു പലരും പറഞ്ഞിരുന്ന ഒരു കാര്യം സംഭവം സത്യമാണ് ഒരു നല്ല വസ്ത്രം ധരിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ കുടുംബം ഒന്ന് ഒന്നിച്ച് പുറത്തുപോയിട്ട് വന്നാൽ വീട്ടിൽ എന്തെങ്കിലും ഒരു പുതിയ വാഹനമോ എന്തെങ്കിലും വാങ്ങിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ എന്തിന് കൂടുതൽ പറയുന്ന കുടുംബവുമായിട്ട് സിറ്റൗട്ടിൽ ഇരുന്നു ഒന്ന് ഉറക്കെ ചിരിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അത് മാത്രം മതിയും കണ്ണേറ് ഏൽക്കാൻ ആയിട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.