പരമശിവനെ ഈ വിധം പ്രാർത്ഥിക്കുന്ന ഭക്തർക്ക് അറിയാതെ വന്നുചേരുന്ന അത്ഭുത ശക്തികൾ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഓം നമശിവായ പരമശിവൻ സ്വയം പൂവായിട്ട് കുടികൊള്ളുന്ന തിരുനക്കര മഹാ ക്ഷേത്രത്തിൽ ഇപ്പോൾ ഉത്സവം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് 9 ദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന ഈ മഹോത്സവം നാളെയും അതായത് 23 ശനിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് ഭഗവാന്റെ നീരാട്ടോടുകൂടിയും സമാപിക്കുന്നതാണ് കോട്ടയം തിരുനക്കര ക്ഷേത്രത്തെക്കുറിച്ച് ആദ്യം തന്നെ ഇവിടെ എടുത്തു പറയുവാൻ കാരണം വടക്കുനാഥ.

   
"

ക്ഷേത്രത്തിലെ അതേ ചൈതന്യം തന്നെയാണ് കോട്ടയം തിരുനക്കര ക്ഷേത്രത്തിലും ഭഗവാന്റെ പേരിൽ അല്പം വ്യത്യാസം ഉണ്ടെന്നേ ഉള്ളൂ ഇവിടെയും കോട്ടയത്ത് തിരുനക്കര തേവർ എന്ന പേരിലാണ് പരമശിവൻ അറിയപ്പെടുന്നത് ശിവനെ തേവർ എന്ന ഒരു പേര് വരാനുള്ള കാരണവും തിരുവിതാംകൂർ പിടിക്കും മുമ്പ് കോട്ടയവും സമീപപ്രദേശങ്ങളും വന്നിരുന്ന തെക്കും രാജാക്കന്മാരുടെ കുടുംബ ദേവതയായിരുന്നു തിരുനക്കര ദേവർ എന്ന് പറയുന്നത് ഈ പറഞ്ഞതായി എല്ലാം ഇത് യാഥാർത്ഥ്യമാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.