കടബാധ്യത തീർന്നു പണം പെരുകാൻ… കല്ലുപ്പ് ഈ 2 സ്ഥലത്തു വെച്ചാൽ മതി !

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം കല്ലുപ്പ് എന്നാൽ നമുക്ക് ആദ്യം ഓർമ്മ വരുന്നത് ലക്ഷ്മിദേവിയെ ആണ് കാരണം ലക്ഷ്മി ദേവി ഉത്ഭവിച്ചത് തന്നെയും പാൽക്കടലിൽ നിന്നുമാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെയും ഉപ്പ് എന്നദ്ദേഹം അത്രയും പവിത്രമായി കാണേണ്ട ഒന്നുതന്നെയാണ് അത്രയേറെ പവിത്രമായ ഈ കല്ലുപ്പ് നമ്മുടെ വീടിന്റെ രണ്ടു ഭാഗങ്ങളിൽ വെക്കുന്നതിലൂടെയും നെഗറ്റീവ് എനർജി പൂർണ്ണമായിട്ടും ഇല്ലാതായി പണവും വർധിക്കുന്നതാണ്.

   
"

നമ്മുടെ വീട്ടിൽ ഏതൊക്കെ ഭാഗത്താണ് കല്ലുപ്പ് വയ്ക്കുന്നത് എന്ന് പറയുന്നതിനു മുൻപായിട്ട് ഈ പേജ് ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്ന എല്ലാ കൂട്ടുകാരും ഫോളോ ചെയ്ത് ഒന്ന് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യാൻ മറക്കരുത് പൊതുവായിട്ട് ഒട്ടുമിക്ക പേരും ഒപ്പം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ പാക്കറ്റ് വച്ചിട്ടാണ് ഉപയോഗിക്കാറ് എന്നാൽ മറ്റു ചിലർ ആകട്ടെ ഭരണീയല്ലോ അല്ലെങ്കിൽ ടിന്നിലും ഉപ്പു സൂക്ഷിച്ചു വയ്ക്കാറാണ് പതിവ് .

ഭരണിയിലവും അല്ലെങ്കിൽ ഗ്ലാസ് ബോട്ടിലോ ആണ് സൂക്ഷിച്ചു വയ്ക്കേണ്ടത് അതേപോലെതന്നെ ഉപ്പു വെക്കുന്ന പാത്രം അഴുക്കും പൊടിയും ഇല്ലാതെയും നല്ല വൃത്തിയുള്ളതാകണം ചിലർ ഒപ്പിടുന്ന പാത്രം കണ്ടാൽ അതിൽ നിന്നും വെള്ളമോ ഉപ്പ് നീരോ ഒലിച്ചിറങ്ങി അതിൽ നിന്ന് പൊടിയും അഴുക്കും പറ്റിയ കാണുമ്പോൾ തന്നെയും ഒരു വൃത്തിഹീനതയാണ് നമുക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.