ഈ ഉറുമ്പുകൾ വീട്ടിൽ വരാറുണ്ടോ? എങ്കിൽ മഹാഭാഗ്യം! ഉടനെ ഇങ്ങനെ ചെയ്യൂ

നമസ്കാരം എന്നത് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ആദ്യം തന്നെ ഒരു ഖേദം പ്രകടിപ്പിച്ചു കൊള്ളട്ടെയും മറ്റൊന്നിനുമെല്ലാം ഇന്നലത്തെ ദിവസം സാധാരണയായിട്ട് ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ചെയ്യാറുള്ള വീഡിയോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാൻ സാധിച്ചിരുന്നില്ല കാരണം ഇന്നലെ പൗർണമി ആയിരുന്നു അപ്പോൾ പൂജയും മറ്റു കാര്യങ്ങളും ഒക്കെയായിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട് വളരെയധികം തിരക്കിലായിരുന്നു ഇന്നലത്തെ ദിവസം ഇന്നലത്തെ ദിവസം പൗർണമി പ്രമാണിച്ച് യും ഇന്നലെ വൈകുന്നേരം നാലുമണിവരെയും കമന്റ് ചെയ്ത എല്ലാവരുടെയും പേരും നാളു വിവരങ്ങളും കുറിച്ച് പ്രാർത്ഥനയിൽ .

   
"

ഉൾപ്പെടുത്തിയിരുന്നു അപ്പോ എല്ലാവരെയും ജഗദീശ്വരി അമ്മ മഹാമായ സർവശക്തൻ ദേവി അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ എന്ന് മനസ്സറിഞ്ഞ് പ്രാർത്ഥിച്ചിട്ടുണ്ട് അപ്പോൾ തീർച്ചയായിട്ടും അമ്മയുടെ ആ ഒരു അനുഗ്രഹം കൊണ്ട് നിങ്ങൾക്കും കുഞ്ഞുങ്ങൾക്കും കുടുംബത്തിനും ഒക്കെ സകല നന്മകളും ഉണ്ടാകട്ടെ ഒരുപാട് പേരെയും ഒരുപാട് ദുഃഖങ്ങളും ഒരുപാട് കാര്യങ്ങളും ഒക്കെ പറഞ്ഞിരുന്നു എല്ലാം തന്നെ പ്രാർത്ഥിച്ചിട്ടുണ്ട് നല്ലതു വരട്ടെ എന്ന് ആത്മാർത്ഥമായിട്ടും .

ഒരിക്കൽ കൂടി മൻസുകൊണ്ട് പ്രാർത്ഥിക്കുകയാണ് അപ്പോൾ ഇന്നത്തെ ഒരു അധ്യായത്തിൽ പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് തീർച്ചയായിട്ടും ഒരു വളരെ വ്യത്യസ്തമായിട്ടുള്ള ഒരു വിഷയമാണ് വ്യത്യസ്ത വിഷയം എന്ന് പറയുമ്പോൾ തലമുറകൾ ആയിട്ട് നമ്മുടെ മുത്തശ്ശന്മാരും മുത്തശ്ശന്മാരും ഒക്കെ നമുക്ക് പറഞ്ഞു തന്നിട്ടുള്ള നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന ഒരു വിഷയമാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.