ജൂൺ മാസത്തിൽ ബാവ പ്രവചിച്ചത് സത്യമായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു….

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം പ്രശസ്ത ജ്യോതിഷ പണ്ഡിതനും അഘോരി സന്യാസിയും ആയിട്ടുള്ള ബാവയുടെ പ്രവചനം ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നത് തന്നെയാണ് ജൂൺ മാസത്തെക്കുറിച്ച് അഘോരി ബാവാ പ്രവചിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രവചനം അതിന്റെ ഏതാനും കുറച്ചു ഭാഗങ്ങൾ ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലൂടെ ഞങ്ങൾക്കായി പങ്കുവെക്കുന്നു വീഡിയോകൾക്കായി കടക്കും മുമ്പ് എന്റെ പ്രിയ പ്രേക്ഷകരെയും.

   
"

നിങ്ങൾ എന്റെ പേജും ഇതുവരെ ഫോളോ ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ ദയവായിട്ടും എന്റെ ചാനൽ ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക അതോടൊപ്പം തന്നെ എന്റെ പുതിയ വീഡിയോകൾ നിങ്ങൾക്ക് നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ആയിട്ട് ലഭിക്കുവാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ബെൽ ഐക്കൺ കൂടി ഒന്ന് പ്രസ് ചെയ്യണം വീഡിയോ കണ്ടതിനു ശേഷം നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങളും കമന്റ് ബോക്സിൽ രേഖപ്പെടുത്തുവാനും വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്യുവാനും മറക്കാതെ ഇരിക്കുക .

എന്റെ എല്ലാ പ്രേക്ഷകർക്കും ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം നമുക്ക് നോക്കാം മേടം രാശിയിൽ പിറന്നാള്‍ അശ്വതിയും ഭരണിയും കാർത്തിക ഒന്നാം പാദത്തിൽ ജനിച്ച നക്ഷത്ര ജാതകരെ കുറിച്ചും ജൂൺ മാസത്തിലെ ഫലം എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം സകല ദോഷങ്ങളും അവസാനിച്ചുകൊണ്ട് ജീവിതത്തിലെയും ഓരോ കാര്യങ്ങളിലും മുന്നേറ്റം നടത്താൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു സമയം തന്നെയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/dRXMQhrup9s