കല്യാണത്തിന് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ചെറുക്കൻ പെണ്ണിന് ക്യാൻസർ ആണെന്ന് അറിഞ്ഞു പെണ്ണിനോട് ചെയ്തത് കണ്ടോ

നമസ്കാരം ഇന്ന് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം മനോ എയർപോർട്ടിൽ നിന്നും പുറത്തൊക്കെ ഇറങ്ങുമ്പോഴേക്കും ശരത്തേട്ടനും അജിത്തേട്ടനും കാത്തു നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു ശരത്തേട്ടാ വേറെ ആരും വന്നില്ലേ എല്ലാം അത് രണ്ടുപേരും തലകുനിച്ചുനിന്നും ഇതെന്തുപറ്റി സാധാരണ എല്ലാവരും പിക്ക് ചെയ്യാൻ വരുന്നതാണ് നീ വണ്ടിയിൽ കയറും മനുവും ലൈറ്റ് ആകും അജയേട്ടാ വീട്ടിൽ എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമുണ്ടോ .

   
"

അങ്ങനെ ഒന്നുമില്ല ഒരുക്കങ്ങൾ ഒക്കെ എവിടെ വരെ ചേർത്ത് ഇനി 10 ദിവസങ്ങൾ അല്ലേ ഉള്ളൂ അത് കേട്ടതും രണ്ടുപേരും മുഖത്തോടു മുഖം നോക്കി അജയേട്ടാ വീട്ടിൽ എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നം ഉണ്ടോ തുറന്നു പറയൂ അച്ഛനോ അമ്മയ്ക്കോ എന്തെങ്കിലും അസുഖവും മറ്റും അങ്ങനെ ഒന്നുമില്ല മനു തന്നെ ഫോൺ എടുത്ത് ഡയൽ ചെയ്തുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു ഇവൾക്ക് ഇത് എന്തുപറ്റി ഇത് രണ്ടാഴ്ചയായി മൊബൈൽ സ്വിച്ച് ഓഫ് കോളേജിൽ നിന്നും ഒരാഴ്ച സാഹിത്യശാലയിൽ മറ്റു പോകുന്നു.

എന്നു പറഞ്ഞിരുന്നു റേഞ്ചില്ലാത്ത ഏരിയ മറ്റോ ആണ് ഇത് ഇപ്പോൾ രണ്ടാഴ്ച ആയല്ലോ ചിലപ്പോൾ എന്നെ വട്ടു പിടിപ്പിക്കാൻ ഫോണ് സ്വിച്ച് ഓഫ് ആക്കിയത് ആയിരിക്കും അവളുടെ കുറുമ്പത്തിക കൂടുന്നുണ്ട് എന്റെ കയ്യിൽ കിട്ടണം മനു ഓരോന്ന് ഓർത്തു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.