പറയാതെ വീട്ടിലേക്ക് വന്ന ഭാര്യ വീട്ടിൽ കണ്ട കാഴ്ച ഇതൊരു പെണ്ണ് എങ്ങനെ സഹിക്കും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ആവശ്യത്തോടെ അവൻ അവളെ തന്നെ നെഞ്ചിലേക്ക് വലിച്ചെടുവും ആ വിറയാർന്ന ചുണ്ടുകളിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചുവും ഏതൊരു കാന്തിക ശക്തിയും അവനെ അവളിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു പക്ഷേയും ചെയ്യുന്നത് തെറ്റാണെന്ന് ഒരു ബോധം അവളുടെ മനസ്സിനെ വേട്ടയാടിക്കൊണ്ടിരുന്നു മദ്യത്തിന്റെ മണമുള്ള വിശ്വാസം അവളെ ഉന്മാദത്തിൽ ആക്കി അവളുടെ വികാരത്തെയും.

   
"

അടക്കി നിർത്തുവാനായില്ല ഗോപവും അവൻ പതിയെ വിളിച്ചുവും ആ വിളിയും അവളിൽ ഒരു ഞെട്ടൽ ഉണ്ടാക്കി ഗിരി ഞാൻ നിന്റെ ഭാര്യ ഗോപു എല്ലാം ശാരിയാണ് എന്നും അവൾക്ക് പറയണം എന്നുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ അവരുടെ ചൂടും നിശ്വാസവും തട്ടിയപ്പോൾ ആ കരയത്തിൽ ഒതുങ്ങിയപ്പോൾ അവൾ അലിഞ്ഞ് ഇല്ലാതെയും ഒരു പെണ്ണ് നിലവിൽ പൂർണ്ണതയിലേക്ക് .

എത്തുന്ന നിമിഷം അത് ഇല്ലാതാക്കാൻ അവൾ ആഗ്രഹിച്ചില്ല അവൾ അവനെ അമര്‍ത്തി ചുംബിച്ചും അവനിലേക്ക് കൂടുതൽ കൂടുതൽ ആവശ്യത്തോടെ അവൾ ആഴ്ന്നിറങ്ങിയും ഈ സമയം ഗോപുവും മോനും പുറത്തു ഓട്ടോയിൽ വന്നിറങ്ങി ഓട്ടോക്കാരനെ പൈസ കൊടുത്ത് ബാക്കിത്തന്നത് എന്നെ നോക്കി എന്റെ ദൈവീകരിയേട്ടൻ തന്ന കാശ് തീർന്നല്ലോ ബാക്കിയുള്ളത് ഈ ചില്ലറ മാത്രം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.