ക്യാൻസറായി മരിക്കാൻ കിടക്കുന്ന സമയത്ത് ഭാര്യ അവസാനമായി ഭർത്താവിനോട് പറഞ്ഞത് കേട്ടോ കണ്ണ് നിറഞ്ഞുപോയി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം അയാം സോറി കീർത്തനയ്ക്ക് ഇനിയൊരു മടങ്ങിവരവ് ഉണ്ടാവുകയില്ല ഏതുനിമിഷം വേണമെങ്കിലും അത് സംഭവിക്കാം നിങ്ങളുടെ ഭാര്യയെയും സന്തോഷത്തോടെ യാത്രാക്കാനുള്ള മനസ്സ് നിങ്ങൾ കാണിക്കണം എന്നൊരു അഭ്യർത്ഥന മാത്രമേ എനിക്ക് ഉണ്ടോ മരണം അവരുടെ മുൻപിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ കൂടി തകർന്നു കഴിഞ്ഞാൽ മനസ്സിലെ ഭാരം ഇറക്കി വയ്ക്കാൻ ആകാതെയും.

   
"

ഒരു ആത്മാവ് കൂടി വിട പറയും എന്ന് മാത്രം പക്ഷേ പിടിച്ചുനിൽക്കുവാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിഞ്ഞാൽ അത് അവളോട് ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും വലിയ പുണ്യമായിരിക്കുകയും ഡോക്ടറുടെ വാക്കുകൾ അയാളെ ഇല്ലാതാക്കി കളഞ്ഞു കഴിഞ്ഞ 20 വർഷങ്ങൾ തനിക്ക് ഒപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നവൾ നാളെ ഇല്ലാതെ ആകാൻ പോകുന്നു എങ്ങനെ വിഷമിക്കാതെ ഇരിക്കും അയാൾ ഭിത്തിയിൽ പിടിച്ച് വീഴാതിരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു കീർത്തനയോട് നിങ്ങൾക്കോ സ്നേഹം എനിക്കറിയാം.

ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങളുടെ പോസിറ്റീവ് മനോഭാവം ആയിരിക്കണം അവളെ ഇത്രയും നാൾ ജീവനോടെ നിർത്തിയത് അസുഖങ്ങൾ വെല്ലുവിളികൾ ആയിട്ട് വരുമ്പോൾ പലപ്പോഴും മനുഷ്യർ സഹായക ആവാറുണ്ട് വിധി അല്ലാതെ എന്തു പറയാൻ കണ്ണൻ മെല്ലെ കസേരയിൽ ഇരുന്നു അവൾ നിങ്ങളെ അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ട് സംസാരിക്കണം പഴയപോലെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.