കുഞ്ഞിന്റെ മുമ്പിൽവെച്ച് ഭാര്യയെ ക്രൂ.രമാ.യി ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം എനിക്ക് ഇനി ഈ ബന്ധം തുടർന്നുകൊണ്ട് പോകുവാൻ താല്പര്യമില്ല അത്രതന്നെ എന്റെ മഞ്ജു നീ ഇങ്ങനെ അങ്ങുമിങ്ങും തൊടാതെ പറഞ്ഞാൽ എങ്ങനെയാണ് എന്തിനും ഒരു കാരണം കാണുമല്ലോ ഞാൻ ഒന്നും പറയുന്നില്ല മഞ്ജു അത്രയും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അകത്തേക്ക് പോയി മഞ്ജുവിന്റെ പിന്നാലെ തന്നെ ചേച്ചിയും സുധ അവളുടെ അടുത്തെത്തിയും എന്താടീ നിനക്ക് പറ്റിയത്.

   
"

നീ ഇങ്ങനെയൊന്നും ആയിരുന്നില്ലല്ലോ ഇപ്പോൾ പെട്ടെന്ന് ഇങ്ങനെയൊക്കെ തോന്നാൻ എന്താ കാരണം നിങ്ങൾ തമ്മിൽ എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടോ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതു പറയൂ നമുക്ക് പരിഹരിക്കാം അമ്മമാരുടെയും അമ്മായിയും അമ്മമാരുടെയും മുമ്പിൽവെച്ച് പറയാൻ പറ്റില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഞാൻ അവിടെ നിന്നും പറയാത്തത് ചേച്ചിക്ക് പറഞ്ഞാൽ മനസ്സിലാകും സിദ്ധു ഏട്ടന്റെ സ്വഭാവം ഇപ്പോൾ പഴയതുപോലെ ഒന്നുമല്ല ആകെപ്പാടെ ഒരു മാറ്റം സഹിക്കുന്നതിന് ഒരു പരിധിയില്ലേ .

എന്റെ മഞ്ജു നീ വളച്ചുകെട്ടാതെ കാര്യം പറയാം ചേച്ചിയുടെ മുഖത്തുനോക്കിയും അത് വെട്ടി തുറന്നു പറയുന്നതിന് എനിക്ക് മടിയുണ്ട് പക്ഷേ പറയാതിരിക്കാൻ പറ്റുകയില്ല കുഞ്ഞു വലുതായി വരികയാണ് ചേച്ചി ആ വിചാരം പോലുമില്ല ഇവിടുത്തെ സൗകര്യങ്ങളൊക്കെ ചേച്ചിക്ക് അറിയാവുന്നതല്ലേ മോളെ ഞങ്ങൾക്കൊപ്പമാണ് കിടത്തിയുറക്കുന്നത് മാറ്റിക്കിടത്തിയിട്ട് പോലുമില്ല ഇപ്പോൾ ആവശ്യമില്ലാതെ മൊബൈലിൽ കണ്ടിട്ട് വന്ന് എന്നോട് അതുപോലെയൊക്കെ ചെയ്യാൻ പറയുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.