പണക്കാരനായ യുവാവ് കെട്ടിയത് ഭർത്താവ് മരിച്ച ഒരു കുട്ടിയുള്ള സ്ത്രീയെ കാരണം കേട്ടാൽ പൊട്ടികരയും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം വിമാനം തകരിക്കുകയാണോ അതോ ചുഴിയിൽ പെട്ടതാണോ അനൗൺസ്മെന്റ് വീണ്ടും കണ്ണടച്ചു ഓർമ്മകൾ പെയ്തു തുടങ്ങിയും ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷകളോട് നാട്ടിൽ പോയത് എന്റെ ഉമ്മ ഈ ഗൾഫുകാർക്ക് ഒന്നും ആരും പെണ്ണ് കൊടുക്കുന്നില്ല പിന്നെ ഈ ഗൾഫുകാരൊക്കെ പെണ്ണ് കെട്ടാതെ നടക്കുകയാണല്ലോ നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞാൽ ജയിക്കില്ല ഏതായാലും ഞാൻ ഇന്ന് വന്നു കയറിയതേയുള്ളൂ .

   
"

നമുക്ക് നോക്കാം അങ്ങനെ വെറുതെ നോക്കിയാൽ പോരാ, നീ പോകുമ്പോൾ എനിക്ക് ഇവിടെ തുണ വേണം ഈ പുരയിൽ ഇങ്ങനെ ഒറ്റയ്ക്ക് ഉള്ള ജീവിതം മടുത്തുപോയി ഗൾഫിൽ നിന്ന് വന്ന അന്ന് തൊട്ട് തുടങ്ങിയ പെണ്ണ് കാണലാണ് ഏതായാലും ഇന്നത്തോടെ ഒരു അവസാനമാകും എന്ന് മനസ്സ് പറയുന്നുണ്ട് വീട് വെച്ചത് അന്ന് ഉപ്പയുടെ നല്ലൊരു തീരുമാനമായിരുന്നു.

അല്ലെങ്കിൽ ഇന്ന് തീരെ ഒറ്റപ്പെട്ടു പോകുമായിരുന്നു ഉപ്പയുടെ ഏറ്റവും ചെറിയ അനിയനെ ബുദ്ധിമാന്ദ്യം ആണ് എന്നെക്കാൾ രണ്ടുമൂന്നു വയസ്സ് കൂടുതലാണ് അവനെ ഷറഫുദ്ദീൻ എന്ന പേരിൽ അവന്റെ ഭാഷയിൽ എന്നാണ് പിന്നെ എല്ലാവരും അതുതന്നെ വിളിച്ചു തുടങ്ങി അവൻ ഉമ്മാക്ക് നല്ലൊരു സഹായിയാണ് എപ്പോഴും ഇവിടെ തന്നെ ഉണ്ടാകും ബ്രോക്കർ നാസർക്കാന്റെ കൂടെ ആ വീട്ടിൽ ചെന്ന് കയറുമ്പോൾ നല്ല സ്വീകരണമാണ് ലഭിച്ചത് ഇതിന് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.