കുട്ടിയെ വിളിച്ചു രഹസ്യമായി കാര്യം അന്വേഷിച്ച ടീച്ചർ ആ പെൺകുട്ടി പറഞ്ഞത് കേട്ട് പൊട്ടി കരഞ്ഞു പോയി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം സ്കൂൾ വിട്ടു വരുമ്പോൾ അലീന വലിയൊരു കൺഫ്യൂഷനിൽ ആയിരുന്നു ആയിഷ തൊട്ടടുത്തിരിക്കുന്നത് പോലും അവൾ മറന്നു പോയിരിക്കുന്നു ഓരോരുത്തരും ആയിട്ട് ഇറങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു അവരുടെ സംസാരം അവർ കേൾക്കുന്നുണ്ടോ .

   
"

എന്ന് സംശയമാണ് ഇനി അവർ രണ്ടുപേരും മാത്രം ബാക്കിയുള്ളൂ ഇറങ്ങുന്നില്ല അവന്റെ ചോദ്യമാണ് അവരെ ഉണർത്തിയത് ഇതുവരെ സ്കൂൾ ബസ് ഉള്ളോ ഇനി ഇവിടെ അങ്ങോട്ടു നടക്കണം ആയിഷയുടെ വീട് കഴിഞ്ഞു പോകുമ്പോൾ അലീന എന്തോ ഒരു വല്ലായ്മ തോന്നിയും ആയിഷയുടെ വീട് കഴിഞ്ഞ് മൂന്നാമത്തെ വീടാണ്.

അലീനയുടെ റോസ് വില്ല ആയിഷയും അലീനയും ടൗണിലെയും പേരുകേട്ടാ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്കൂളിൽ പഠിക്കുന്നവരാണ് ഒന്നുമുതൽ അവർ ഒരുമിച്ചാണ് ഇപ്പോൾ മൂന്നാം ക്ലാസിൽ എത്തിനിൽക്കുന്നു ആയിഷുവിന്റെ ഉപ്പ ഡോക്ടർ ആണ് ഉമ്മ ഹൗസ് വൈഫും അലീനയുടെ പപ്പാ ലിജോ മാത്യു ആർ ഇപ്പോൾ റിട്ടയർമെന്റ് ഐ ടൗണിൽ സെക്യൂരിറ്റി നടത്തുന്നു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.