വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി പോയ യുവതിക്ക് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം സംഭവിച്ചത് കേട്ടാൽ കണ്ണ് നിറഞ്ഞു പോകും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം പറയൂ അഖിലാം എന്ത് തീരുമാനിച്ചു നാലുമാസങ്ങൾ ആയല്ലോ നിങ്ങൾ വേർപിരിഞ്ഞു താമസിക്കുന്ന എന്നെ ഒരുമിച്ചു കൂടെയും കൗൺസിലിംഗ് റൂമിൽ കൗൺസിലർ മുൻപാകെയും അഖില തലയുയർത്തിയും അഭിമാനത്തോടെ പറഞ്ഞു എനിക്ക് ഇയാളെ വേണ്ട സഹിക്കാവുന്നതിന്‍റെയും ക്ഷണിക്കാവുന്നതിന്‍റെയും പരമാവധിയായി ഞാൻ എന്റെ അച്ഛനെയോടും അമ്മയോടും ഒപ്പം പോകുന്നു.

   
"

ഡിവോഴ്സ് മതിയേയും ഇദ്ദേഹത്തെ അംഗീകരിക്കുവാനും ഉൾക്കൊള്ളുവാനോ എനിക്ക് ആകില്ല ഇനി സമാധാനമായി ജീവിക്കണം അഖിലയുടെ ഉറച്ച ശബ്ദം കേട്ട് അവളുടെ അടുത്ത കസേരയിൽ ഇരുന്ന് ശ്രീനാഥം അവളെ അനുകമ്പയോടെ നോക്കി തന്റെ പ്രാണസഖി ജീവന്റെ നല്ല പാതിയും അവളുടെ സന്തോഷമാണ് തന്റെയും ശ്രീനാഥ് എന്താണ് തങ്ങളുടെ അഭിപ്രായം അഖിലയുടെ ഇഷ്ടം അനുസരിച്ച് വേർപിരിയം ഡിവോഴ്സിനെ താല്പര്യമില്ല അവൾക്ക് എപ്പോൾ .

എന്നെ വേണമെന്ന് തോന്നിയാലും എനിക്ക് അവളെ ഇഷ്ടമാണ് അഖില പോയിക്കോളും ഡിവോഴ്സ് ഭർത്താവിനെ സമ്മതം ഇല്ലാത്തതിനാൽ കോടതി അനുവദിക്കുന്നില്ല നന്നായി ആലോചിക്കും നിങ്ങൾ ചെറിയ പ്രായമല്ലേ എന്ന് രണ്ടു മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം വീണ്ടും കൗൺസിൽ ഇങ്ങനെ ഹാജരാകണം കോടതിയുടെ നിബന്ധന പത്രത്തിൽ ഒപ്പുവെച്ച് ശ്രീനാഥും അഖിലയും റൂമിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.