ആദ്യ.രാത്രി തന്നെ ഭർത്താവിന് മറ്റൊരു സ്ത്രീയുമായി ബന്ധ.മുണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഭാര്യ ചെയ്തത് കണ്ടോ…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അച്ഛാ ഇതു കൊണ്ടുപോയി പണയം വച്ചോളൂ എന്നും പറഞ്ഞ് മോളുടെ കഴുത്തിൽ കിടക്കുന്ന നൂല് പോലത്തെ ചെയ്യൽ ഊരി കൊടുത്തു അതുകൊണ്ട് അയാളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു വേണ്ട മോളെ നീ ചക്രം ചവിട്ടി കിട്ടുന്ന പണം കൊണ്ട് വാങ്ങിയതല്ലേ അത് അവളുടെ കഴുത്തിൽ തന്നെ കിടക്കട്ടെ ഞാൻ മറ്റെന്തെങ്കിലും മാർഗ്ഗമുണ്ടോ എന്ന് അന്വേഷിച്ചോളാം അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അയാൾ.

   
"

പുറത്തേക്കിറങ്ങിയപ്പോൾ സതിയുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നു ഭർത്താവിന്റെ അച്ഛനാണ് ഹൃദ്രോഹിയായ ആ പാവത്തിനെയും ഈ മാസത്തെ മരുന്നു മേടിക്കുവാൻ ഉള്ള പൈസയ്ക്ക് വേണ്ടി കിടന്നു ഓടുകയാണ് ഗവൺമെന്റ് ജോലിക്കാരനായ സ്വന്തം മകൻ ഇങ്ങോട്ട് ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കുകയില്ല അവൾ സ്വന്തം വിധിയെ ഓർത്ത് സ്വയം ഒന്ന് പുച്ഛിച്ചു.

18 വയസ്സത്തി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ വീട്ടിൽ കല്യാണാലോചന നോക്കാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു അങ്ങനെയാണ് ഇവിടുത്തെ രാജീവേട്ടന്റെ വിവാഹ ആലോചന വരുന്നത് വില്ലേജ് ഓഫീസിൽ ആയിരുന്നു പിന്നീട് കൂടുതൽ അന്വേഷണം ഒന്നും ഉണ്ടായില്ല ആളുടെ സ്വഭാവത്തെപ്പറ്റി പോലും ഒന്നും നോക്കാതെയും എല്ലാവരും ചേർന്ന് കല്യാണം.

കഴിപ്പിച്ചു കൊടുക്കുകയായിരുന്നു വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു രാത്രി കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് അറിഞ്ഞത് അയാൾക്ക് വേറൊരു പെണ്ണുമായി ബന്ധമുണ്ട് എന്ന് അയാളുടെ വീട്ടിൽ ആരൊക്കെയോ അടക്കം പറയുന്നത് ഞാൻ മനസ്സിലാക്കിയെടുത്തതായിരുന്നു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/_8rH_9j7rw8