കുപ്പായം ഒന്നും ഇടാതെ മമ്മിയും പപ്പയുടെ അനിയനും നമ്മുടെ ബെഡ് റൂമിൽ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം എന്തുപറ്റി അൽ നന്നായി പഠിക്കുന്ന കുട്ടിയായിരുന്നല്ലോ ഇപ്പോഴത്തെ എക്സാമിലെ മാർക്ക് നോക്കൂ ജയിച്ചിട്ട് പോലുമില്ല ടീച്ചർ അത് പറയുമ്പോൾ സണ്ണി മകനെ നോക്കിയും ആൽവിൻ തലയും താഴ്ത്തി നിൽക്കുകയാണ് ടീച്ചറെ ഞാൻ ഇവനെ ഇന്ന് നേരത്തെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി കോട്ടയം എന്ന സണ്ണി ചോദിച്ചപ്പോൾ ടീച്ചർ സമ്മതിച്ചു അവനെയും.

   
"

കൂട്ടി സണ്ണി കാറിൽ സ്കൂളിൽ നിന്ന് യാത്ര തിരിച്ചു നേരെ വീട്ടിലേക്ക് ചെന്ന് പപ്പ തന്നെ ഒരുപാട് അടിക്കും എന്നാണ് അവൻ കരുതിയത് പക്ഷേ അങ്ങനെ ഉണ്ടായില്ല വണ്ടി നേരെ പോയത് ബീച്ചിലേക്ക് ആയിരുന്നു എന്തുകൊണ്ട് മാർക്ക് കുറഞ്ഞു എന്ന് ചോദിച്ചാൽ തനിക്ക് പറയാൻ ഒരു ഉത്തരമില്ല സത്യമാണെങ്കിൽ പറയുവാനും കഴിയില്ല .

വല്ലാത്ത ഒരു ധർമ്മസങ്കടത്തിൽ ആയിരുന്നു ആൽവിൻ എന്താടാ നീ പേടിച്ചു പോയോ മാർക്ക് കുറയുന്നതും കൂടുന്നതും എല്ലാം സ്വാഭാവികമാകാം ചീത്ത പറയാൻ ഒന്നുമല്ല നിന്നെ കൊണ്ടുവന്ന വെറുതെ എന്നും സ്കൂളിൽ പോകുന്നതും വരുന്നതും പഠനവും മാത്രമല്ല ഇപ്പോൾ കുറച്ചു നാളായിട്ടുള്ളത് അതിൽ നിന്ന് ഒരു ചേഞ്ച് മനസ്സിനും ഒക്കെയും ഒരു റിപ്പോർട്ടിനെ അത്രയേ ഈ യാത്ര കൊണ്ട് ഉദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ളൂ ഇതിനെ കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/ywtm3Q9JqAY