കണ്ടിട്ട് എണീക്കാൻ തോന്നിണില്ല.കണ്ടിട്ടോ അതോ തൊട്ടിട്ടോ?

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഹരീഷ് നമ്മുടെ കാര്യം വീട്ടിൽ പറഞ്ഞു പറഞ്ഞുവെന്ന് മാത്രമല്ല ഉടനെ അത് നടത്താനാണ് വീട്ടുകാരുടെ പരിപാടിയും ആനവും മിയക്ക് സന്തോഷമായും ആ തീയേറ്ററിൽ ഫസ്റ്റ് ഷോയ്ക്ക് വന്നതായിരുന്നു ഹരീഷ് നീയും ക്ലൈമാക്സ് വരെ നിൽക്കാൻ പറ്റില്ല എന്നെ എട്ടു മണിയാവുമ്പോഴേക്കും വീട്ടിലെത്തിക്കണം മമ്മിക്ക് മാത്രമേ അറിയൂ ഞാൻ ഹദീസിന്റെ കൂടെ .

   
"

സിനിമയ്ക്ക് വന്ന കാര്യം പപ്പ വന്നാൽ പ്രശ്നമാണ് അന്ന് പപ്പാ എട്ടു മണിയായാൽ വീട്ടിലെത്തും അപ്പോഴേക്കും നമുക്ക് വീട്ടിൽ എത്തണം എനിക്ക് പോകാം മിയ ഹരിഷിന്റെ കൈപിടിച്ച് എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു കുറച്ചും കൂടി ഇരിക്കട്ടെ ഫിലിം കണ്ടിട്ട് എഴുന്നേൽക്കാൻ തോന്നുന്നില്ല കണ്ടിട്ട് അതോ തൊട്ടിട്ടു അത് കേട്ട് അവൻ ഒന്ന് ചമ്മിയും തിരിച്ചുകൊണ്ട്.

മനസ്സില്ല മനസ്സോടെ അവൻ എഴുന്നേറ്റു വീട്ടിൽ കൊണ്ടാക്കി അവൻ വീട്ടിലേക്ക് പോയി രാവിലെ ഹരീഷിന്റെ വീട്ടിൽ സമയം 8:30 ആയല്ലോ ചന്തിക്കുകയില്ല അടിച്ചിട്ടും ഇവളെന്താ എഴുന്നേൽക്കാത്തത് ഭാർഗവിയമ്മ ഹരിതയുടെ റൂമിലേക്ക് ചെന്നുനോക്കിയപ്പോൾ കണ്ട പറഞ്ഞതുപോലെ തന്നെ സത്യം കിഴക്കും ഭാഗത്തെ ജില്ല ജാലകം ഉള്ള ആ റൂമിൽ നിന്നും അരുണകിരണങ്ങൾ കൃത്യമായി അവളുടെ ചന്തിക്ക് പതിക്കുന്നുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ട് അറിയും ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/5847Z0bAzG0