എസി യുടെ തണുപ്പിൽ കെ ട്ടിപിടിച്ചു, ആ കുളിര് ഒരു സുഖമാണ്

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ജോലിയുടെ വാരാന്ത്യങ്ങൾ ഭക്തിസാന്ദ്രമാണ് ആഴ്ചയിൽ ആറു ദിവസം അലറം വെച്ച് ഉണരണം ഞായറാഴ്ച എന്നെങ്കിലും ഒന്നുറങ്ങാൻ കഴിഞ്ഞെങ്കിൽ റീന മെല്ലെ പിറുപിറു എന്തിനാ ഇങ്ങനെ കിടന്നുറങ്ങുന്നത് അല്ലെങ്കിലും അവസാനം എല്ലാവരും ഉറങ്ങാൻ തന്നെയാണ് പോകുന്നത് ഒരിക്കലും ഉണരാത്ത നീണ്ട ഒരു ഉറക്കം അതിനു അതിനെ എങ്ങനെ ആസ്വദിച്ചല്ലോ ഉറങ്ങി .

   
"

തുടങ്ങുമ്പോഴേക്കും വയറ്റിൽ പുഴുക്കൾ നിറയുവാൻ തുടങ്ങും പിന്നെ അതും കണ്ണിലൂടെയും മൂക്കിലൂടെയും പുറത്തേക്ക് വരും വേണ്ട ആ ഉറക്കം എനിക്ക് വേണ്ട ഞായറാഴ്ച രാവിലെയും എസിയുടെ ചെറിയ തണുപ്പില്ല കമ്പ്ലീറ്റ് കിടന്നുകൊണ്ട് കെട്ടിയവനെയും കെട്ടിപ്പിടിച്ചയും ആ കുളി സുഖമാണ് കൂടുതൽ കുളി രണ്ടാം നീ റെഡിയായി.

വന്നേ പള്ളിയിൽ പോണം ഒന്ന് കുമ്പസാരിക്കണം എല്ലാ ആഴ്ചയും എന്നതിന് നിങ്ങൾക്കും സഹകരിക്കുന്നത് അത് വക്കിൽ പണി ചെയ്യുന്ന എന്നോട് ചോദിക്കരുത് കുറെ കള്ളങ്ങളും കുറച്ചേറെ കള്ളക്കഥകളും ഒക്കെ നിറം പഠിപ്പിച്ചതാണ് എന്റെ ജീവിതം എന്നാൽ പിന്നെ നിങ്ങൾക്ക് തനിയെ അങ്ങ് പോയി കൂടെ അതുവേണ്ട അത് നിനക്ക് പേരുമുണ്ടാകും രാവിലത്തെ കുർബാനയ്ക്ക് ആള് കുറവായിരിക്കും മടിയന്മാരൊക്കെ വൈകിട്ടെ വരും ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനെയും കാണുക.

https://youtu.be/2J1azvgLTa0