വൃദ്ധൻ മൂന്നാമത് കല്യാണം കഴിച്ചത് 35 വയസ്സുള്ള സുന്ദരിയെ.പിന്നെ സംഭവിച്ചത്

അയ്യേ ഇതാണോ കല്യാണ ചെക്കൻ ഇത് കല്യാണ തന്തയാണ് ഇങ്ങനെ കല്യാണ ചെക്കൻ എന്ന് വിളിക്കാൻ ആവില്ല പന്തലിൽ കൂട്ടം കൂടി നിന്നാൽ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരന്റെ സംസാരം കേട്ട് അവിടെ കൂടിയവർ ചില പെണ്ണുങ്ങൾ വായ പൊത്തി ചിരിച്ചു ഒന്നും കൂടിയും ആ കല്യാണ ചെക്കനെ ഒന്ന് പാളി നോക്കി അടുത്ത ബനാറസ് പട്ടുസാരിയുടുത്ത് മണവാട്ടിച്ച മഞ്ഞയും നാണം കുടുങ്ങിയിരിക്കുന്ന പുതുപ്പെണ്ണ് രേഖയ്ക്ക് 35 വയസ്സ് ഈ പെണ്ണിനെ എന്തിന്റെ അസുഖമാണ് ഒരു ജാതകദോഷം ഉണ്ട്.

   
"

എന്ന് കരുതിയ ഒരു കിളവിന്റെ കൂടെ പോകുവാൻ അവൾ കാശു മാത്രമേ നോക്കി കാണുകയുള്ളൂ കൂടെ നിന്ന് ഒരു അയൽവാസി പെണ്ണ് പറഞ്ഞു ഇത് കേട്ട് ഒരു മധ്യവയസ് പറഞ്ഞ പെണ്ണിനെ നോക്കി ഒരു പച്ച ചിരിച്ചു ചിരിച്ചു നിനക്ക് 35 വയസ്സായില്ലേ നല്ലൊരു കെട്ടിയോൻ നിനക്കും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഒഴിവാക്കി പോന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ വയസ്സാണെങ്കിൽ വയസ്സ് എന്നിട്ട് മനുഷ്യരെ കളിയാക്കുക.

അവര് പറഞ്ഞു ആ പെണ്ണ് ആകെ നാണംകെട്ടു പോയി ആദ്യത്തെ രണ്ട് കെട്ടിയോളുമാരിലും കുട്ടികൾ ഇല്ല ആരുടെ കുഴപ്പമാണ് ആവോ വേറൊരുത്തി പറഞ്ഞു എന്നു കരുതി ഉണ്ടായിക്കൂടാ എന്നില്ലല്ലോ അങ്ങേർക്ക് 55 വയസ്സ് ആയിട്ടുള്ളൂ ഇനിയിപ്പോൾ അങ്ങേരുടെ കുഴപ്പമാണെങ്കിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് എന്താ രേഖ എല്ലാം അറിഞ്ഞിട്ട് തന്നെയല്ലേ കല്യാണത്തിന് സമ്മതിച്ചത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.