ഭർത്താവ് എന്നും അമ്മയുടെ റൂമിൽ പോയി ചെയ്യുന്നത് കണ്ട് ഭാര്യ ചെയ്തത് കണ്ടോ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം രാത്രിയിൽ ചോറ് കഴിച്ച് തുടങ്ങുമ്പോഴാണ് അമ്മയുടെ മുറിയിൽ നിന്ന് മുക്കലും മൂളലും കേട്ട് തുടങ്ങിയത് കഴിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന ചോറ് പാത്രം അടച്ചു വച്ചിട്ട് കൈ കഴുകി അമ്മയുടെ മുറിയിലേക്ക് ചെല്ലുമ്പോൾ തന്നെ മരത്തിന്റെയും മൂത്രത്തിന്റെയും ഗന്ധം മൂക്കിൽ അടിച്ചു തുടങ്ങി മുറിയിലെ ലൈറ്റ് തെളിയിക്കുമ്പോൾ കുറ്റം ചെയ്ത കുട്ടികളെപ്പോലെയും നിഷ്കളങ്കമായ ചിരിയും .

   
"

ആയിട്ട് അമ്മ എന്നെ നോക്കി കിടക്കുകയായിരുന്നു അല്ലെങ്കിലും അമ്മയ്ക്ക് പണ്ടേ ഉള്ളതാണ് എന്തെങ്കിലും കഴിച്ച ഉടനെ പീഡൽ പണ്ട് ഇതുപറഞ്ഞ് അച്ഛൻ കുറെ കളിയാക്കുന്നത് ഓർമ്മയുണ്ടോ ഞാൻ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് മൂക്കത്ത് വിരലും വെച്ച് പറയുമ്പോൾ അമ്മ പിന്നെയും നിഷ്കളങ്കമായി ചിരിച്ചു അതിനൊപ്പം കണ്ണുനീരും.

ഒളിച്ചിറങ്ങുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ എന്റെയും കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു തുടങ്ങിയും അയ്യയും കൊച്ചു പിള്ളേരെ പോലെ കരയല്ലേ ഞാനൊരു തമാശ പറഞ്ഞതല്ലേ അമ്മയുടെ കണ്ണുനീർ തുടർച്ചയായി അത് പറയുമ്പോൾ അമ്മ ഒന്നും പറയാതെ കണ്ണുകൾ അടച്ചു കിടന്നു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.