സുഹൃത്തിന്റെ അനിയത്തിയുടെ ഫോൺ നമ്പറെടുത്ത് അവളുമായി പ്രണയത്തിലായി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അമ്മ കണ്ടോ ശ്രീക്കുട്ടിയെയും വീൽചെയർ ഉരുട്ടി കൊണ്ട് മീര വന്നു എന്റെ മീര മോളെ ഞാൻ കണ്ടില്ല കുറുമ്പിയെ അമ്മ അതും പറഞ്ഞ് ഹാളിലേക്ക് വരുമ്പോൾ ഉണ്ടോ അമ്മയുടെ പുറത്ത് അതാ വന്ന അടിക്കുന്ന ഒരു പ്ലാസ്റ്റിക് പന്ത് അപ്പോഴേക്കും പിന്നിൽ നിന്നും അച്ഛൻ അവളെ വാരിയെടുത്തിരുന്നു എന്തൊരു കുറുമ്പാണ് ഈ കുട്ടിക്ക് മീര അതും പറഞ്ഞ് വീൽചെയർ ഉരുട്ടി തിരികെ .

   
"

അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി അപ്പോഴേക്കും അവൾക്ക് പിന്നാലെ അമ്മയും എത്തിയും വിഴുക്കിനുള്ള വെണ്ടയ്ക്കത്തിനിടയിൽ അവർ അവളുടെ തലയിൽ തലയും ഇനി മതി മോൾമുറിയിലേക്ക് പോകുമോ അമ്മ ഇതൊക്കെ ചെയ്തോളാം വേണ്ടെന്ന് കുറച്ചും കൂടിയല്ലേ ഉള്ളൂ ഞാൻ ചെയ്തുകൊള്ളാം അപ്പോഴേക്കും അമ്മ അടുക്കളയിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് പോയും ജീവിതത്തിൽ തനിക്ക് കിട്ടിയ ഏറ്റവും വലിയ സൗഭാഗ്യങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഈ കുടുംബം .

ഒരു അമ്മായിഅമ്മമാരും മരുമക്കളെയും ഇത്രയും അധികം സ്നേഹിക്കില്ല അവളുടെ ഓർമ്മകൾ കുറിച്ച് പിന്നിലേക്ക് സഞ്ചരിച്ചു മീരാ പതിവുപോലെ ആ മെസ്സേജ് ആയിട്ട് കാതോർത്തുവും എന്നും വരാനുള്ള സമയം കഴിഞ്ഞിട്ടും ഇതുവരെയും കാണാത്തതുകൊണ്ട് അവൾക്ക് ആകെ പരിഭ്രമമായി അമ്മ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ വിളിക്കുമ്പോൾ വരാം എന്നു പറഞ്ഞുകൊണ്ടും അവൾ മുറിയിലിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി കാണുക.

https://youtu.be/dhQBrwLYdrY