തന്റെഭാര്യയുടെ ഫോട്ടോസ് തന്റെ കീഴുദ്യോഗസ്ഥനോപ്പം ന.ഗ്‌.ന.മാ.യ ഫോട്ടോ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം സാർ വരലക്ഷ്മി മാഡത്തിന്റെയും നഗ്ന ഫോട്ടോസ് സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ പ്രചരിക്കുന്നു കമ്മീഷണലോടെ ചാടി എഴുന്നേറ്റു അയാൾക്ക് ഞെട്ടൽ അടക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല അതേ സാറ് സി ഷംസുദ്ദീൻ ഒത്തുമുള്ള ഫോട്ടോയാണ് പ്രചരിക്കുന്നത് കമ്മീഷണർ കല്ലിക്കയറിയും അതും തന്റെ ഭാര്യയുടെ ഫോട്ടോസ് തന്റെ കീഴിൽ ഉദ്യോഗസ്ഥനോടൊപ്പം അയാളിൽ കോപം ഇരിച്ചുകയറിയും.

   
"

എന്നാൽ അയാൾ പക്വതപരമായി ചിന്തിച്ചു ഉടൻതന്നെ സുഹൃത്തുക്കളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അതിലൂടെ തന്നെ ഭാര്യയുടെ ഫോട്ടോസ് കൃത്രിമമായി ഉണ്ടാക്കിയ വയാണെന്ന് അയാൾക്ക് മനസ്സിലായി ഇതിന്റെ പിന്നിൽ ആരായാലും ഉടനെ എനിക്ക് ആളെ കിട്ടണം ഒരു വാക്കു മാത്രം കമ്മീഷണർ പറഞ്ഞു അദ്ദേഹത്തിന് വേണ്ടി എല്ലാ സഹപ്രവർത്തകരും ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ് മറന്നു ഒരുമിച്ചു അപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ ചിത്രം തരംഗമായി കൊണ്ടിരുന്നു ഞാൻ അതിന്റെ വീഡിയോ.

കിട്ടുമോ എന്നറിയാൻ പരക്കം ചാനലുകാർ അവരുടെ ഇന്നർ ബ്രാൻഡിനെ കുറിച്ച് തരം താഴ്ന്ന ചില രാഷ്ട്രീയ പ്രവർത്തികരുമായി ചർച്ചകൾ തുടങ്ങി സർ ഇതൊരു ഫോണിൽ നിന്നും ആണ് അപ്‌ലോഡ് ആയിരിക്കുന്നത് ഈ ഫോൺ നമ്പർ ഇപ്പോൾ മൂവാറ്റുപുഴയിലെ ഒരു സംഘം പോലീസ് കമ്മീഷണറുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അങ്ങോട്ടേക്ക് പാഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/2ZUQqr_Eu1M