രണ്ടാം കെട്ടിനു വേണ്ടി സ്വന്തം ഭർത്താവിന്റെ തലയിടിച്ച് പൊട്ടി.ച്ച യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത്…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം സ്വന്തം ഭർത്താവ് നടേശനയും തലയടിച്ചു പൊട്ടിച്ചശേഷം വീട്ടിലേക്ക് നെറ്റിൽ തന്നെ തള്ളിയിട്ട കേസിൽ ഒന്നാംപ്രതിയും വാസന്തിയും വാസന്തിയും വാസന്തിയും ചുറ്റികക്ക് മൂന്നാമത്തെ അടിയിൽ രമേശിന്റെ ഞെട്ടി എഴുന്നേറ്റു ഇന്നലെ അടിച്ച കാട്ടറമ്മോ മുഴുവൻ വാസന്തി കൊണ്ടുപോയി ദൈവമേ രമേശൻ അഥവാ കല്യാണ ബ്രോക്കർ ഈ കേസ് നടക്കുന്ന കാലയളവിൽ .

   
"

തന്നെ വേറൊരു കല്യാണം നോക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടുകൊണ്ട് വാസന്തി ഒരു ദിവസം രമേശന്റെ വീട്ടിൽ വന്നു കാടുവെട്ടി പണിക്കുപോയയും കൊണ്ട് വീട്ടിലേക്ക് വരുന്ന വാസന്തിയെ കണ്ടപ്പോൾ ഉള്ള ജീവനും കൊണ്ടോടി മച്ചിന്റെ മേലെ ഒളിച്ച ആളാണ് രമേശൻ അവസാനം വാസന്തി രമേശന്റെ പെണ്ണുമ്പിള്ളയോട്.

കാര്യം പറഞ്ഞിട്ട് പോയി നോക്കണേ ദൈവമേ കെട്ടിക്കാനായി ഒരു പെണ്ണ് വീട്ടിലുണ്ട് എന്നിട്ടും കെട്ടിയോന്റെ തല അടിച്ചുപൊളിച്ചതും പോരാൻ ജീവനോടെ ഇരിക്കുമ്പോൾ വേറെ കല്യാണം കഴിക്കണം പോലും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/SoBQuRq5EsE