സ്വ.കാര്യ നിമിഷങ്ങളിൽ ഭാര്യയെ പഴയ കാമുകിയുടെ പേര് ചൊല്ലി വിളിച്ചു അവളെ…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇതേപോലെ നിന്റെ ഭാര്യ അവളുടെ പഴയ കാമുകനൊപ്പം ഒരു രാത്രിയും ഇതേപോലെ ഒരു മലമുകളിൽ പോണം എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിൽ നീ സമ്മതിക്കുമായിരുന്നു അഖിലേം ആകാശത്തുനിന്നും നിന്ന നക്ഷത്രങ്ങളെയും തലോടി മറിയുന്ന ആ തണുത്ത കാറ്റിന്റെയും സാക്ഷിയാക്കി നീളം അവന്റെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി ഒന്ന് പതറിയും ഉത്തരത്തിനായിട്ടും.

   
"

അയാൾ ഉള്ളിൽ തിരയുകയായിരുന്നു പക്ഷേ ആശ്രമം വിഫലമായി നിലയുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു പുഞ്ചിരി ഉയർന്നു ഈ ഗ്യാപ് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു പെട്ടെന്നൊരു ഉത്തരം പറയാൻ പറ്റുന്നില്ല അതെല്ലാം ഏതെല്ലാം അഖില തലതാഴ്ത്തി പഴയ കാമുകിയെ ഭർത്താവിന്റെ സമ്മതം വാങ്ങിപ്പിച്ച ഓർമ്മകൾ പുതുക്കുവാനായിട്ട്.

ഒരുങ്ങുമ്പോൾ ഒരിക്കൽ പോലും അങ്ങനെയും ചിന്തിച്ചില്ല അതിനു നമ്മൾ തെറ്റൊന്നും ചെയ്യാനില്ലല്ലോ വന്നത് ആഹാരം തെറ്റ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നില്ലല്ലോ എന്നല്ലേ ഞാൻ പറഞ്ഞത് ആകെ ഉത്തരം ഇല്ലാതായി നല്ല ഭൂരിഭാഗം ആണുങ്ങൾക്കും അതിനു സാധിക്കില്ല അവൾ മുകളിലേക്ക് നോക്കിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/6AgtV1k9gos