പിതാവ് ആ കാഴ്ച കണ്ട് ഞെട്ടി, സ്വന്തം മകൾ കൺമുമ്പിൽ, പിന്നീട് നടന്നത്

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം പിതാവിന്റെ മരണത്തെക്കുറിച്ച് അന്വേഷിച്ച പോലീസ് ഒരുത്തുമ്പും കിട്ടാതെയാണ് ഒരു വർഷം മുമ്പും കേസ് അവസാനിപ്പിച്ചത് എന്നാൽ മരണകാരണം വ്യക്തമായ ദിവസങ്ങൾക്കു മുൻപാണ് കഴിഞ്ഞവർഷം ഒക്ടോബർ മാസത്തിലാണ് ബാംഗ്ലൂരിൽ നേഴ്സിങ് പഠിക്കുന്ന മകളെ കാണാൻ പിതാവ് പോയത് മകളെ കണ്ട പിതാവും അവളിൽ കൂടിയും ഉച്ചഭക്ഷണം കഴിച്ചേയും.

   
"

ഡ്രസ്സും വാങ്ങി കൊടുത്തു ഹോസ്റ്റലിൽ കൊണ്ടുവിട്ടു പിന്നീട് സുഹൃത്തിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോയി സുഹൃത്തിന്റെ ഭാര്യയും മക്കളും നാട്ടിൽ പോയതിനാൽ ഇരുവരും മദ്യപിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു മദ്യപാനം കഴിഞ്ഞു പോകുമ്പോൾ സുഹൃത്തിന്റെ നിർബന്ധപ്രകാരം ഇരുവരും ബാംഗ്ലൂര് വിലയും വേശ്യാലയത്തിലെത്തി സുഹൃത്ത് ഒരു റൂമിലേക്ക് പോയി മറ്റൊരു മുറിയിലേക്ക് പിതാവും റൂമിലെ കട്ടിലിൽ അങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞിരിക്കുന്ന പെൺകുട്ടിയെ കണ്ടെത്തും പിതാവ് ഞെട്ടിപ്പോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.